Vuze: Babban Babban Abokin ciniki na BitTorrent don Linux


Yawancinmu mun riga sun saba da Torrent, Torrent Files, Torrent Clients kuma mun yi amfani da su a wani lokaci kuma har yanzu muna amfani da su. Zazzagewar Torrent na iya zama doka ko doka kuma ya dogara gabaɗaya ga bayanan da kuke zazzagewa da ka'idojin gudanarwa na gida. Yana da matukar wahala a sanya rafi a cikin sashin Shari'a/Ba bisa ka'ida ba.

Daga jerin dogayen da ake samu na abokin ciniki na BitTorrent, 'Vuze' ya bambanta da sauran. Anan a cikin wannan sakon za mu jefa haske a kan 'Vuze' a cikin magana.

Vuze abokin ciniki ne na BitTorrent kyauta wanda ake amfani dashi don canja wurin fayiloli ta amfani da yarjejeniyar BitTorrent. Abokin ciniki na Vuze BitTorrent an haɓaka shi a cikin Harshen shirye-shiryen Java ta 'Azureus Softwares'wasu shekaru 10 da suka gabata kuma a baya ana kiransa da (Azureus). Ana fitar da Vuze cikin 'yanci ƙarƙashin lasisin Jama'a na GNU don duk manyan dandamali, gine-ginen gine-gine da harsuna tare da ƙuntatawa a cikin injiniyan juzu'i da lasisi kuma an saita shi don aiki akan tsohuwar tashar tashar tashar 52870.

  1. Bincika rafukan kan layi, daga mahallin Vuze.
  2. Samu abubuwan da kuke so nan gaba ta amfani da biyan kuɗi.
  3. Saurin saukewa.
  4. Duba fayilolin da aka sauke cikin yanayin cikakken allo.
  5. Yin wasa mai laushi na fayiloli, ba tare da buƙatar buffer ba.
  6. Yin wasa a kan layi don Future.
  7. Yana goyan bayan Jawo-da-Drop na fayilolin da aka sauke don kunna akan aikace-aikacen da ake so.
  8. Ingantacciyar Mai kunna Bidiyo, mai ikon kunna fayilolin HD.
  9. Mayar da fayil ɗin bidiyo da aka sauke don takamaiman na'urarku (Blackberry, Xbox, Android, ipad,…)
  10. Raba Goyan bayan Torrents.
  11. Ana Goyan bayan Taɗi.
  12. Ra'ayoyi da Ƙididdigar ƙima, ana tallafawa.
  13. Ana goyan bayan buga abun ciki.
  14. Mayar da Zazzage fayilolin kai tsaye zuwa Na'urorin Waje.
  15. Samu Ƙayyadaddun Matsalolin Loda/Zazzagewa.
  16. Ƙirƙiri nasu Goyan bayan Torrent.
  17. Rufewa daga mahangar tsaro, ana tallafawa.
  18. Saitin wakili na hannu.
  19. Super-seeding.
  20. Musayar Tsari.
  21. Hanyoyin don - Mafari, Matsakaici da Ƙarshen masu amfani.
  22. Saitin fifikon fayilolin da ake zazzagewa, ana tallafawa.
  23. Mai Tsari sosai.

Shigar da abokin ciniki na Vuze BitTorrent a cikin Linux

Vuze yana samuwa a cikin ma'ajiyar mafi yawan daidaitattun rarrabawar Linux kuma yana da sauƙin saukewa da shigar da shi daga can ta amfani da mai sarrafa fakiti, ba tare da glitch guda ɗaya ba.

Idan incase, ba a samuwa a cikin repo na rarrabawar da kake amfani da shi ba, kana buƙatar gina shi da kanka, daga tushen da za a iya saukewa daga hanyar haɗin da ke ƙasa.

  1. http://www.vuze.com/download.php

Na gaba, yi amfani da umarni masu zuwa don gina shi daga tushe. Umarni mai zuwa yana aiki akan kusan duk rarrabawar Linux na zamani.

$ tar -xjvf VuzeInstaller.tar.bz2
$ cd vuze
$ sudo chmod +x azureus
$ ./azureus

A madadin, za ku iya amfani da ma'ajiyar GetDeb mara izini don shigar da sabbin aikace-aikacen tushen buɗewa a ƙarƙashin sakin Ubuntu Linux na yanzu, cikin sauƙi na shigarwa.

Danna 'Ctrl + Alt T' don buɗe tashar kuma gudanar da umarni masu zuwa. Umurnai masu zuwa suna aiki akan Ubuntu da Linux Mint don shigar da Vuze a cikin injin ku.

$ wget http://archive.getdeb.net/install_deb/getdeb-repository_0.1-1~getdeb1_all.deb
$ sudo dpkg -i getdeb-repository_0.1-1~getdeb1_all.deb
$ sudo apt-get update
$ sudo apt-get install vuze

Da zarar ka shigar cikin nasara, kaddamar da Vuze.

Nemo Fayil Torrent dama daga Matsalolin Vuze GUI.

Zazzage Torrent.

Kunna fim ɗin da aka sauke daga vuze dubawa, kai tsaye.

Yin rijista don biyan kuɗi domin abun ciki da ake so ya bayyana a cikin ɓangaren gefe.

Vuze yana goyan bayan plugins da yawa, don keɓancewa.

Kammalawa

Kafin Vuze, Ina amfani da Client BitTorrent Transmission. Kwarewa tare da vuze ya kasance mai santsi kuma cikakke. Vuze yayi daga cikin akwatin kuma yayi duk abin da yayi alkawari. Aikace-aikacen BitTorrent mai ban mamaki ne, dole ne ku gwada shi.

Shi ke nan a yanzu. Zan sake kasancewa a nan tare da wani Batu mai ban sha'awa. Har zuwa lokacin Tsaya kuma ku haɗa zuwa Tecment. Kar ku manta da samar mana da ra'ayoyinku masu mahimmanci a cikin sashin sharhinmu.