Koyi Dandalin Google Cloud tare da Wannan Bundle-4-Courses


SANARWA: Wannan post ɗin ya haɗa da hanyoyin haɗin gwiwa, wanda ke nufin muna karɓar kwamiti lokacin da kuke siye.

Google Cloud Platform wani rukunin sabis ne na lissafin girgije wanda ke raba yanayin tafiyar da shi tare da kayan aikin da Google ke amfani da su a ciki don samfuran masu amfani da ƙarshen misali YouTube, Gmail, da Google Search. Ya ƙunshi jerin kadarori na zahiri wato kwamfutoci, rumbun kwamfyuta, da albarkatu masu kama da juna waɗanda ke cikin cibiyoyin bayanan Google a kowane yanki na duniya.

[Za ku iya kuma so: 10 Mafi kyawun Darussan Ci gaban Android na Udemy]

A yau, sha'awar Cloud computing yana haɓaka musamman yayin da ƙarin kamfanoni ke motsawa zuwa gajimare - yanayin da ke haifar da babbar dama ga masana a duk duniya. Shin kuna burin zama ƙwararren ƙwanƙwasa Cloud?

Kuna sha'awar ayyukan Cloud? Anan akwai jerin mafi kyawun kwasa-kwasan 10 na Google Cloud Computing akan Udemy da aka jera bisa tsarin ƙimar su.

1. Google Cloud Platform Fundamentals for Beginners

Wannan darasi na Google Cloud Platform yana koyar da tushen sa ga masu farawa ta hanyar bayyana babban hoton GCP, mahimman tubalan gininsa watau ƙididdigewa, ajiya, hanyar sadarwa, da gano gudanarwa, ƙarin ayyukansa misali. DevOps da Kayan Aikin Haɓakawa, AI da Koyan Injin, da sabis na Kasuwanci.

A ƙarshen kwas ɗin, da kun koyi yadda ake gano ƙimar mahimman sabis na GCP, amfani da dabaru daban-daban da aka bi da su a cikin darussan don amintar ayyukan GCP, zaɓi sabis ɗin GCP da ya dace don yanayin kasuwancin da aka keɓance, da amfani da shari'o'i, da dai sauransu.

2. Google Certified Associate Cloud Engineer Certification

Wannan kwas ɗin Takaddar Takaddar Injiniya na Abokin Hulɗa na Google yana ba ku damar yin aiki tare da Google Cloud Platform tare da manufar zama Google Certified Associate Cloud Engineer (ACE). An nade komai a cikin jimlar laccoci na tsawon awanni 14.5 gabaɗaya.

Anan, zaku koyi yadda ake saita yanayin Google Cloud gami da asusun lissafin kuɗi, ayyuka, kayan aiki, samun dama da tsaro, saba da yin amfani da duka na'urorin wasan bidiyo da layin umarni, tsarawa, daidaitawa, aiwatarwa, turawa, saka idanu, da sarrafa mafita a ciki. Google Cloud, kuma ku ci jarrabawar takaddun shaida ta Google Associate Cloud Engineer.

3. Ultimate Google Certified Professional Cloud Architect

Wannan kwas ɗin Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru ta Google da kuma fiye da 300 aikace-aikace tambayoyi ciki har da 3 case Analysis Design.

A ƙarshen kwas ɗin, da kun koyi game da GCP IAM da Tsaro, Kayan aikin Gudanar da GCP daban-daban, Sabis ɗin Lissafi na GCP, GCP Networking VPC, CDN, Interconnect, DNS, da GCP Storage & Database sabis.

4. Ultimate Google Cloud Certifications

Wannan Ƙarshen Takaddun Takaddun Shaida na Google Cloud yana kunshe da darussan lacca guda 4 waɗanda aka tsara don ɗaukar ku daga Mafari zuwa Babban matakin yayin da yake shirya ku don shirya jarabawar Takaddun Shaida ta Google Cloud.

Takaddun shaida da aka haɗa sune Associate Cloud Engineer, Professional Cloud Architect, Professional Cloud Developer, Professional Cloud Data Engineer, and Professional DevOps Engineer. Wannan kwas ɗin naku ne idan kuna son ƙware Google Cloud Platform da/ko shirya don jarrabawar takaddun shaida.

5. Ultimate Google Certified Associate Cloud Engineer 2020

Wannan wata hanya ce ta Ultimate Google Certified Associate Cloud Engineer 2020 wacce ke haɗa batutuwa da yawa cikin lacca guda ɗaya don shirya ɗalibai don jarrabawar Takaddar Injiniya ta Cloud. Ya ƙunshi tambayoyi sama da 200 da dakunan gwaje-gwaje da rikodin waƙa na ɗalibai 450+ masu nasara.

6. Ultimate Google Certified Professional Cloud Developer

Wannan Google Certified Professional Cloud Developer course yana tattara cikakkun darussan takaddun shaida masu haɓaka girgije da kuma yin tambayoyin da suka dogara akan Maris 2020 tare da tambayoyi 100+ azaman kari.

A ƙarshen karatun, ana sa ran ku fahimci Ayyukan Lissafi na Google wanda ya isa ya tura aikace-aikace, Google Network, Tsaro, APIs, Cloud Build CI da CD, Rijistar Kwantena, Kayan Aikin Haɓaka, da sauransu.

7. Gabatarwa Akan Koyan Injiniyoyi Don Injiniyoyi

Wannan Gabatarwa ga Koyarwar Injin don kwas ɗin Injiniyan Bayanai sharadi ne na Tensorflow akan Dandalin Google's Cloud don Injiniyoyi Data. Ya ƙunshi batutuwa ciki har da ginin ƙira a cikin Python, Faɗakarwar bayanai, hanyoyin sadarwa na jijiyoyi, algorithms koyon injin, da gina ƙirar tsinkaye guda ɗaya.

A ƙarshen wannan kwas, ya kamata ku saba da al'adun gargajiya na yau da kullun da ake amfani da su a cikin koyon injin, yadda ake gina ƙirar duniya ta amfani da Python, kuma ku kasance a shirye ku zauna don tambayoyin koyon injin akan jarrabawar Google Certified Data Engineering.

8. Google Cloud Platform (GCP) - Don Fasaha

Wannan darasi na Google Cloud Platform don Techs an tsara shi ne don taimaka muku samun isasshen ilimin fasaha don shirya jarrabawar Google Cloud Architect. Yana fasalta nunin nunin hannu da yawa inda zaku koyi mahimman dabaru da kuma yadda ake sarrafa Google Cloud yadda yakamata.

Ya shafi batutuwa irin su NoSQL, Google Cloud VPC, IAM, Google Cloud CDN, Laodbalancing, Stackdriver, Autoscaling, Image Snapshot, da Cloning, da dai sauransu. Idan kai dalibi ne a IT ko kuma wani yana farawa a cikin Cloud Computing to wannan darasi shine. na ka.

9. SQL don Kimiyyar Bayanai Tare da Babban Tambayar Google

Wannan SQL don Koyarwar Kimiyyar Bayanai tana koya muku SQL don ganin bayanai, nazarin bayanai, da kimiyyar bayanai ta amfani da Google Cloud Platform.

A ƙarshen wannan kwas, ya kamata ku sami damar gina dashboards masu ban sha'awa ta amfani da Google Data Studio da Google Bing Query a matsayin bayan baya, ku kasance da kwarin gwiwa kan amfani da Kayan aikin Babban Tambayar Google da Muhalli.

10. Google Cloud Certified Professional

Wannan kwas ɗin Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararriyar Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararriyar Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙarfafa . Tsarin karatunsa ya haɗa da sadarwar kama-da-wane, gano gajimare da sarrafa samun dama, tsaro, sadarwar Google, kwantena, inji mai kama-da-wane, sarrafa albarkatun, ƙaura zuwa GCP, sarrafa kayan aikin sarrafa kansa, da sauransu.

Ba kamar yawancin darussan da ke cikin wannan jerin ba, wannan ba koyarwar koyarwa ba ce don farawa kuma yana buƙatar aƙalla ƙwarewar shekara 1 tare da GCP don haka abu ne da yakamata ku duba idan kun sami duk ƙwarewar da aka koya a sama- darussa da aka jera. Shin kuna da kwarin gwiwa kan ƙwarewar ku ta GCP kuma kun sami cikakkiyar masaniya game da na'urar wasan bidiyo na GCP? Sa'an nan kuma ci gaba da kama wannan kwas a yanzu.

Google Cloud masu bincike ne, masu gudanarwa, masu haɓakawa, da mutane a wasu fagage da dama misali. koyon inji. Fara tafiyarku ta lissafin girgije ta hanyar sanin yadda Google Cloud Platform ke aiki kuma ku fara haɓaka ayyukanku na girgije yayin da kuke cin gajiyar waɗannan Kasuwancin Tecment.

Duk darussan da ke cikin wannan jerin suna ba da Q&A mai koyarwa, handouts/cheatsheets, bidiyon layi, garantin dawo da kuɗi na kwanaki 30, da takardar shaidar kammalawa.