Kasance ƙwararren Mai Shirye-shiryen Python


Python harshe ne mai sauƙin fahimta, madaidaicin yaren shirye-shirye na gaba ɗaya, wanda yanzu ya shahara sosai. Koyaya, koyon sabon yaren shirye-shirye na iya ɗaukar lokaci mai yawa - musamman idan kun tafi zama a cikin aji na zahiri a wani wuri, kowace rana.

Amma tare da zama kwas ɗin ƙwararrun Python Programmer akan layi, zaku iya ƙware Python daga duk inda kuke, duk abin da kuke buƙata shine kwamfuta, burauzar yanar gizo da haɗin Intanet. Wannan darasi yana koya muku duk abin da kuke buƙatar sani game da wannan harshe na gaba ɗaya mai ƙarfi a cikin sa'o'i 35.

Horon a cikin wannan kwas ɗin yana farawa tare da fahimtar shigarwa da koyan mahimman abubuwan Python kamar ayyuka na gama gari, maganganun sharadi, shigar da syntax, rubutu da karantawa zuwa kuma daga fayil, ƙamus, sarrafa kuskure da ƙari mai yawa - kafin ci gaba zuwa ƙari. hadaddun ra'ayoyi.

Daga nan za ku ci gaba da shirye-shiryen yanar gizo tare da Python inda za ku iya ƙware da shirye-shirye masu daidaitawa, modules da haɗawa zuwa bayanan bayanai. Sannan zaku rufe bayanan gani da Python da matilab, nazarin bayanai tare da Python da panda. Za ku shigo da, fitarwa da sarrafa bayanai ta nau'i daban-daban.

Za ku ƙware yadda ake ƙirƙira 2D da zane-zane na 3D, ginshiƙan mashaya, watsar da filaye da ƙari mai yawa don ƙarin fahimtar saitin bayanai.

A ƙarshen karatun, zaku koyi Django ƙaƙƙarfan tsarin gidan yanar gizo don Python, kuma ku kware yadda ake gina gidajen yanar gizo da shi daga karce. Hakanan za ku fahimci yadda ake haɗa taswira, ayyukan kasuwancin e-commerce da sauran abubuwan ci gaba da yawa a cikin aikace-aikacen yanar gizon ku.

Kuma a ƙarshe za ku koyi haɓaka wasan tare da Python tun daga tushe. Za ku ƙware saitin zane-zane, ƙirƙirar sarrafawar shigarwa, dabaru na wasa da ƙari.

Za a gwada duk abin da kuka koya a cikin aikin kai tsaye don magance ƙalubalen shirye-shirye na duniya. Kasance ƙwararren mai tsara shirye-shiryen Python ta hanyar samun wannan kwas ɗin yanzu akan $9 akan Kasuwancin Tecmint.