Shigar da PureVPN akan Tsarin Linux


Yayin da muke ci gaba da haɓakawa azaman dandalin rubutun ra'ayin kanka a yanar gizo, hankalinmu koyaushe ana karkata ne zuwa samar da kayan aikin tsaro waɗanda a bayyane suke an tsara su don haɓaka ƙwarewar ku akan Linux.

Idan ya zo ga VPNs, ana lalatar da shi don zaɓuɓɓuka ya kamata ya zama halin da ake ciki, ta wannan hanyar, zaku iya yin siyayya mai ƙwazo don VPN mafi dacewa da yanayin amfani da ku kafin daidaitawa. Wannan yana da tasirin ba ku mafi kyawun bang don kuɗin ku.

Mafi kyawun bang koyaushe zai kasance mafi kyawun sabis gabaɗaya amma yana da wahala a zo ta cikin bita, duk da haka, idan kun yi haƙuri sosai, kuna iya buga zinari kawai. Haƙuri na nufin shigar da zaɓuɓɓukan da ake da su tare da gwaji kyauta aƙalla da ba su gwajin gwajin.

A cikin wannan takamaiman yanayin, za mu duba saitin PureVPN don Linux. Idan baku riga kuka yi ba, karanta umarnin daidaitawa da muka rubuta a baya don NordVPN sannan ku cire kuɗin ku daidai.

Me yasa PureVPN?

Gabaɗaya magana, ƙaddamar da kai ga sabis kamar waɗanda ake bayarwa a cikin masana'antar cibiyar sadarwar masu zaman kansu na iya zama mai ban tsoro ga mai amfani da ba ya ji. Yawanci, ba su da abokantaka sosai ko aiki. Tare da PureVPN akan Linux, aikin shine wani abu da mutum zai iya fatan tsammanin idan sun yi amfani da tashar a da.

PureVPN kuma yana ɗaya daga cikin manyan 'yan wasa tare da kafa da ke komawa baya fiye da shekaru goma da rabi kamar yadda aka kafa su a cikin 2007. Wannan muhimmin mahimmanci ne lokacin yin la'akari da aminci.

Babu wani kira na gaske ga yuwuwar sabbin 'yan wasa waɗanda ba a kafa su azaman manyan 'yan wasa kamar yadda suna ke taka rawa sosai a cikin fahimtar cibiyoyin sadarwar masu zaman kansu masu zaman kansu a cikin masana'antar.

A kan batun shekaru da kuma suna, PureVPN yana iya ƙaddamar da ƙwarewarsa zuwa haɗin gwiwar sabis ɗin sa a kan dandamali.

Fasalolin PureVPN

PureVPN yana ba da waɗannan fasalulluka da aka saita don kare kanku da bayanan ku akan layi ta hanyar shiga cikin aminci ta aikace-aikace, gidajen yanar gizo, nishaɗi, da ƙari.

Amintaccen ɓoyayyen ɓoyayyen 256-bit akan duk hanyoyin haɗin gwiwa tare da rigar sirri da niyya wanda baya yin sulhu akan ainihin abubuwan.

Kuna damu da sauƙaƙe haɗin P2P? Wannan shine damar ku don shiga cikin bandwagon wanda shine ainihin abin da kuke buƙata don haɓaka tsaro yayin da kuke hulɗa da rafuka don ku sami damar haɗin kai-da-tsara ba tare da suna ba.

Shin kun taɓa samun takaicin daidaitawa yayin da aka haɗa ku zuwa cibiyar sadarwa mai zaman kanta? Zan iya fahimtar wannan ƙwanƙolin da ya zo tare da wasu ƙananan ƙananan VPNs kuma yana saukowa zuwa wadatar uwar garke. Wannan wani abu ne da PureVPN ke gamsarwa ba tare da wani damuwa ba. YouTube don yawo Disney+ ko Hulu, ƙwarewa ce mai daɗi da gaske.

Haɓakawa na yau da kullun don sabis waɗanda cibiyoyin sadarwa masu zaman kansu ke bayarwa shine rashin tsayayyen tsarin tallafi. Wannan ba shine batun PureVPN ba. Sun ɗauki sabis ɗin su gaba ta hanyar ba da tallafin abokin ciniki na 24/7 tare da ƙungiyar tallafi wacce ba ta dace da chatbot ba.

Shigar da PureVPN a cikin Linux

Shigar da PureVPN yana da sauƙi kamar tafiya a cikin wurin shakatawa. Tare da samuwa a fadin dandamali, PureVPN yana nan tare da zaɓuɓɓukan da za mu iya ba da shawara a sauƙaƙe.

Idan kana amfani da Debian ko wasu abubuwan Debian, zazzage PureVPN 32-bit ko mai sakawa 64-bit (bambancin yana cikin gine-gine dangane da tsarin ku) sannan ku ci gaba da aiwatar da umarnin da ke ƙasa a jere.

$ sudo dpkg -i purevpn_1.2.5_amd64.deb

Da zarar an gama tsarin shigarwa na PureVPN, gudanar da umarni \purevpn a cikin tashar ku kuma ya kamata ku iya ganin fitarwar da ke ƙasa:

$ purevpn

Amfani da PureVPN a cikin Linux

Da zarar mun kammala tsarin shigarwa da saitin, lokaci ya yi da za mu ci gaba da ainihin tsarin da ya dace don fara amfani da sabobin su.

Yi amfani da umarnin da ke ƙasa don shiga cikin asusun PureVPN:

$ purevpn -li
Or 
$ purevpn --login

Haɗa zuwa PureVPN ta amfani da umarnin da ke ƙasa:

$ purevpn -c
Or 
$ purevpn --connect

Ya kamata yanzu ku sami damar amfani da PureVPN zuwa abun cikin zuciyar ku. Yi amfani da tutoci kamar yadda aka nuna a sama don sarrafa hanyar ku ta hanyar amfani da tasha.

Wannan zai ƙara ƙarfafa ikon ku don haɓaka cibiyar sadarwar masu zaman kansu ta hanyar jin daɗin ƙimar farashi mai kyau wanda ke aiki zuwa $1.99 a wata idan kun yi rajista don shirin su na wata 24 kamar a lokacin rubuta wannan rubutun.

Hakanan, zaku sami ƙarin ragi na 10% lokacin amfani da lambar tambarin tecmint akan tsare-tsaren kowane wata da shekara 2.