10 Mafi kyawun Kasuwancin Udemy Computer Science a cikin 2021


BAYYANA: Wannan sakon ya haɗa da haɗin haɗin gwiwa, wanda ke nufin mun karɓi kwamiti lokacin da kuka sayi.

Muna rayuwa ne a cikin tsakiyar juyin juya halin da aka yi amfani da ita ta hanyar komputa kuma daga cikin mahimman abubuwan da suka shafi kimiyyar kwamfuta akwai warware matsaloli - ƙwarewar mahimmanci ga rayuwa. Shin koyaushe abubuwan da ke cikin kwakwalwa suna birge ku amma ba ku taɓa samun damar yin zurfin zurfafawa cikin littattafan karatu ko taron karawa juna sani ba?

Kada ku damu kuma saboda yau, muna farin cikin gabatar muku da cikakken kwasa-kwasan da zaku iya bi don fahimtar ilimin komfyuta.

[Hakanan kuna iya son: 10 Mafi Kyawun Kasuwancin Udemy Android Development Courses]

Waɗannan kwasa-kwasan an shirya su ne ta hanyar mafi kyawun ƙwararrun malamai, kuma suna haɗa mafi kyawun kayan aiki don duka ka'idoji da aikace-aikace na abubuwa daban-daban a cikin IT misali. rubutun, ci gaban software, algorithms na kwamfuta, tsarin aiki, da kuma gudanar da hanyar sadarwa.

Dukkanansu suna nan don ragi mai rahusa don iyakantaccen farashi don haka shiga cikin jeren yayin da kake bincika don nemo zaɓuɓɓukan da suka fi dacewa don burin karatun ku.

1. Computer Science 101: Jagora Ka'idar Bayan Shirye-shiryen

Wannan kwas ɗin na Kimiyyar Kimiyyar Komputa 101 an tsara shi ne don bawa ɗalibai damar zama ƙwararrun masu shirye-shirye da injiniyoyin software saboda yana ƙunshe da laccoci bayyanannu kuma masu sauƙin bin. Menene bukatun? Kwamfuta mai haɗin Intanet da kwadaitarwa don koyo.

A ƙarshen darussan, yakamata ku sami cikakkiyar fahimtar mahimman ka'idojin nazarin Algorithm, lokacin amfani da tsarin bayanai daban-daban da algorithms, da kuma yadda zaku aiwatar da hanyoyin bincikenku misali. rarrabe kumfa. Kuna iya jin daɗin ragin kashi 76% yanzu ta hanyar siyan hanyar akan $11.99 kawai.

2. Tsarin aiki daga karce - Sashe na 1

Tsarin Aiki daga tsarin karba-karba shine farkon jerin bangarori biyu wanda zakuyi koyi da dabarun tsarin aiki tun daga farko domin sune asalin ilimin computer.

A ƙarshen karatun da kun koya game da yadda ake kirkirar abubuwa da sarrafa su, tsarin tsarawa daban-daban, yadda CPU, ƙwaƙwalwar ajiya, da diski suke aiki tare, dabarun rabewar ƙwaƙwalwar da OSes daban-daban suke amfani da su, da kuma yadda ake kallon komputa daga ƙarancin- daidaita sama.

3. CS101 Bootcamp: Gabatarwa ga Kimiyyar Computer & Software

Wannan Kimiyyar Kimiyyar Kwakwalwa 101 Bootcamp an kirkireshi ne don koyarda kimiyyar kwamfuta da shirye-shiryen kayan komputa ga cikakkun masu farawa. A ƙarshen wannan Bootcamp ɗin, da kun fahimci ayyukan komputa na cikin gida, ainihin abubuwanda ake tsara shirye-shiryen software a cikin PHP, Python, da Java, tushen ginshiƙan bayanai, aikace-aikacen hannu, da kuma aikin girgije.

A ƙarshe amma ba mafi ƙaranci ba, za ku iya rubuta shirye-shiryen software da aikace-aikace na asali. Kamar duk kwasa-kwasan da ke cikin wannan jeren, CS101 Bootcamp yana nan don ragin farashin $14.99.

4. Shirye-shiryen Computer don Masu farawa

Wannan Karatuttukan Na'urar Komfuta don masu farawa suna koyar da ainihin ka'idojin shirye-shirye ta amfani da Python da JavaScript. Anan, zaku koya mahimman bayanai game da shirye-shiryen kwamfuta kuma ci gaba da ƙirƙirar shirye-shirye na asali ta amfani da JavaScript da Python.

Ba lallai ne ku damu da ƙalubalen fasaha da zaku iya fuskanta ba saboda hanya ta haɗa da aikace-aikacen coding 4 na hannu tare da jagora mataki-mataki don taimaka muku ta hanyar rubutun tseren. Abinda yake da kyau shine gaskiyar cewa zaku iya samun martani nan take akan lambarku! Sayi yanzu don $14.99 (63% a kashe).

5. Tsarin Aiki daga karce - Kashi na 2

Wannan kwas ɗin hanya ce mai bi daga # 1 a cikin kwas ɗin koyarwar tsarin aiki mai ɓangare huɗu. A cikin Tsarin Aiki daga karce - Sashe na 2, zaku koya game da sarrafa ƙwaƙwalwar ajiya a cikin tsarin aiki don samun kyakkyawar fahimta game da ra'ayoyin tsarin aiki. Ya ƙunshi mahimman batutuwa masu mahimmanci kamar su hotuna, tsarin bayanai, ƙungiyar komputa ta hanya mai sauƙi ga sababbin masu zuwa ilimin komputa su fahimta.

Hakanan ana samun shi don farashin da aka yiwa ragi na 90% na $12.99 tare da abin da ake buƙata shine kasancewa PC tare da intanet da kammala Sashe na 1.

6. Kimiyyar Kwamfuta 101 - Kwamfuta & Shirye-shiryen Shirye-shiryen farawa

Wannan kwas ɗin Kimiyyar Kimiyyar Komputa 101 an tsara shi don farawa zuwa duniyar shirye-shiryen komputa kamar yadda yake ɗaukar batutuwa a cikin kimiyyar kwamfuta daga mahallin ra'ayi. A ƙarshen wannan kwas ɗin na awa ɗaya da rabi, da kun fahimci abubuwan da ke tattare da shirye-shirye da yarukan shirye-shirye, da kuma batutuwan da suka dace waɗanda ke da mahimmanci game da yadda aikace-aikace ke aiki.

Shin wannan yana sauti kamar wanda aka zaɓa don ku? Kuna iya jin daɗin ragin 25% akan farashin idan kun riƙe shi yanzu don $14.99.

7. Gabatarwa ga Kimiyyar Na'ura mai kwakwalwa

Wannan Gabatarwa ga kwasa-kwasan Kimiyyar Kwamfuta yana fahimtar da ɗalibai fa'idodin sarrafa kwamfuta ta hanyar basu bayyani game da abin da kimiyyar kwamfuta zata bayar. Anan, zaku rufe batutuwa kamar shirye-shirye, algorithms, kayan aiki da ƙira, OSI, bayanai, cibiyoyin sadarwa, ci gaban yanar gizo, da sauransu.

Shin kuna son a bayyana muku ginshikan ilimin komputa cikin saukin-hada-hada cikin awanni hudu? Ansu rubuce-rubucen da wannan hanya yanzu don a ji dadin ta 86% rangwame kamar yadda ka saya da shi a $14.99.

8. Computer Science 101: Gabatarwa zuwa Java & Algorithms

Kimiyyar Komputa 101: Gabatarwa zuwa Java & Algorithms kwatankwacin taimaka wa ɗaliban ƙwarewa wajen ƙayyade hanyar da ta dace watau amfani da dabarun da suka fi dacewa. Yana mai da hankali ne akan yaren shirye-shiryen Java (IDE, tsarin magana, fasali, fa'idodi, ds.), Ginshiƙan shirye-shiryen abubuwa, hanyoyi da tsare-tsare, da maganganun zaɓi, da sauransu.

Wannan kwas din yana dauke da jimlar laccoci guda 196 wadanda suka shafi kusan 14. 5hours a tsayi. Ba tare da ƙwarewar ilimin shirye-shirye da ake buƙata ba, zaku iya jin daɗin farashin da aka rage na 86% na $14.99.

9. Gabatarwa ga Kimiyyar Na'ura mai kwakwalwa ta GoLearningBus

Gabatarwa ga Kimiyyar Kwamfuta ta hanyar GoLearningBus an tsara shi don wadata ɗalibai da sauƙi da sauƙi gabatarwa ga kimiyyar kwamfuta ta hanyar koyawa, tambayoyi, da bidiyo waɗanda ke magance batutuwa kamar algorithms, bayanan bayanai, tushen shirye-shiryen, Sadarwar, da Intanet, da ƙwaƙwalwa gudanarwa.

A ƙarshen karatun, da kun sami cikakkiyar masaniya game da kwakwalwa daga PC, MAC zuwa iPhone da Android, gina ƙwarewa ga kwamfutoci da shirye-shirye, da ikon amsa tambayoyin hira mai sauƙi don ɗaukar ayyukan da ke buƙatar ƙwarewar lissafi misali. menene kwayar cuta? Menene girgije girgije? Menene babbar komputa?

Alfahari da jimlar laccoci 15 na tsawon awanni 2, ana samun wannan kwas din don farashin mai rangwame na 35% na $12.99. Menene abubuwan da ake bukata? Kyakkyawan ilimin ilimin lissafi na makarantar sakandare.

10. Shiryawa Kwamfuta a Python da JavaScript (Matsakaici)

Wannan Shirye-shiryen Komputa a Python da JavaScript kwas ne na matsakaiciyar matakin karantarwa wanda zai saita ku akan tafarkinku don mallake Python da JavaScript shirye-shirye ta hanyar gina ayyuka masu kayatarwa ta amfani da kayan aikin masana'antu kamar VS Code da PyCharm.

Shin kuna sha'awar ƙirƙirar ayyukan waɗanda suke aiwatar da tsararru, tuples, tarin abubuwa, tsarin bayanai da yawa, da musayar mai amfani don inganta ƙwarewar aikin ku? To wannan kwas ɗin na tsawon awa 2.5 shine na ku kuma ana samun sa akan $14.99.

Wannan ya kawo mu ƙarshen wannan jeri, kuma kawai idan kuna mamakin, an tsara shi bisa ɗaliban kwasa-kwasan da ɗalibai suka ƙimanta don ku sami tabbacin cewa kuna samun mafi inganci.

Lura: Darussan kyauta suna ba da abun cikin bidiyo na kan layi kawai yayin da kwasa-kwasan da aka biya suna ba da hakan tare da takardar shaidar kammalawa, Mai koyarwa Q & A, da saƙonnin kai tsaye na mai koyarwa.