11 T-shirts Linux masu ban sha'awa ga kowane Mai Gudanar da Tsarin


Anan a cikin TecMint, mun kasance muna buga labarai da yawa game da tsarin sarrafa Linux da nasihohi da dabaru yadda ake haɓaka ƙwarewar Linux ɗin ku. Mun yi magana game da kayan aiki daban-daban da software waɗanda masu kula da tsarin za su iya amfani da su, amma ba mu taɓa yin magana game da ka'idodin su ba.

A'a, wannan labarin ba zai kasance game da riguna na coding ba, duk da haka, za mu nuna muku 11 Linux t-shirts wanda zai sa mai sarrafa tsarin ya zama mafi kyau, jin daɗi da ilimi. Na yi alkawari cewa t-shirts da za ku gani a ƙasa za su sa ku so ku sami kowannensu.

1. sudo rm -rf Kada a sha Kuma Tushen T-shirt

Ɗaya daga cikin umarni mafi ɓarna a cikin Linux shine sudo rm -rf wato idan kun gudanar da shi cikin mahimman kundayen adireshi akan tsarin ku kuma saka mahimman fayiloli a matsayin muhawara.

Bayanin da aka buga akan wannan t-shirt a zahiri yana aika saƙon kariya ga masu gudanar da tsarin, yana tunatar da su koyaushe su kasance cikin nutsuwa yayin gudanar da tsarin Linux don gujewa aiwatar da umarni masu cutarwa ko ayyuka waɗanda zasu haifar da rushewar tsarin.

2. Tsari Mai Gudanarwa Linux Beer Coffee T-Shirt

Kodayake ba a sa ran masu gudanar da tsarin su sha giya yayin aiki, za ku iya samun kofuna na kofi a lokacin gajeren hutu na aiki. Sa'an nan kuma kai ga kwalabe ɗaya ko biyu na giya da yamma bayan aiki don kashe damuwa.

Amma ku tuna, masu gudanar da tsarin ba su tashi daga aiki a zahiri saboda ana tsammanin za ku kasance da alhakin tafiyar da ayyukan kwamfuta da yuwuwar hanyoyin sadarwa, don haka kar ku bugu akan giya Unix/Linux.

3. Shi ya sa nake son Linux T-shirt

An san Linux yana da wasu umarni masu ban dariya da ban sha'awa, mai yiwuwa kun yi amfani da wasu daga cikinsu kuma sun sa ku sami ƙarin ƙauna ga Linux baya ga fasalin aikinsa.

Dubi wannan babban t-shit ɗin da zai ba ku dariya, wato idan kun san abin da nake nufi.

4. T-Shirt Injiniyan Tsarin Tsarin Linux na cikakken lokaci

Shin kai injiniyan tsarin Linux ne? Sannan kuyi tafiya tare da taken ku akan ƙirjin ku kuma bari duk duniya su yaba ilimin ku da ƙwarewar ku.

5. CafePress – Debian Linux – Dark T-Shirt

Debian Linux shine mafi mashahurin rarraba Linux tare da abubuwan da suka samo asali kamar Ubuntu, Linux Mint da sauran su. Don haka, bayyana ƙaunar ku ga Debian Linux tare da wannan kyakkyawan samfurin.

6. Kali Linux Hacking & T-Shirt Tsaro

Kali Linux shine mafi kyawun tsarin aiki na hacking da shigar da shi a yanzu. Shin kai kwararre ne kan tsaro na Linux da ke amfani da Kali Linux don gwajin shiga ko dalilai na hacking? Sannan nuna girman kai wajen aiki tare da mafi kyawun hacking da tsarin aiki na tsaro.

7. BABU WURI KAMAR GIDA: 127.0.0.1 T-shirt

Idan kun gaji, kawai ku koma gida ku huta, domin babu wani wuri kamar gida, inda za ku iya samun 'yanci da sarari don shakatawa.

8. Ka kwantar da hankalinka kayi amfani da T-shirt Linux

Mutane da yawa a zahiri suna aiki da tsarin Linux saboda suna iya, watakila ba saboda suna so ba. A wannan yanayin, kawai kwantar da hankali kuma ku ci gaba da amfani da Linux.

9. CafePress Linux CentOS T-Shirt Dark

CentOS shine babban rarraba Linux musamman don kafa sabar matakin kasuwanci. Kamfanoni da yawa sun gwammace yin amfani da bugu na uwar garken CentOS suna ganin tsaro da kwanciyar hankali a matsayin mahimman kaddarorin don tura matakin kasuwanci.

Shin kai mai kula da tsarin uwar garken Linux ne na CentOS, sannan ka sami kanka wannan babbar t-shirt.

10. Kasance Cool Amfani Linux T-shirt

Idan kuna gudanar da Linux akan injin ku, to tabbas kun kasance mutumin kirki a can. Don haka gaya wa wasu su kasance masu sanyi kamar ku kuma suyi amfani da Linux.

11. Sudo Make Me A Sandwich T-shirt

Linux yana cike da umarni da yawa kuma ana buƙatar aiwatar da wasu umarni azaman tushen mai amfani don yin aiki cikin nasara. Idan kayi ƙoƙarin aiwatar da waɗannan umarni ba tare da ƙayyade sudo farkon umarnin ba, to ba sa aiki saboda rashin gata na tsaro.

Don haka, a cikin wannan T-shirt, mutum ɗaya yana ƙoƙari ya ba wa wani mutum umarnin ya sanya shi sandwich, ɗayan kuma ya ƙi yin, har sai na farko ya ba da sudo, bayan haka mutum na biyu ba shi da wani zaɓi sai yarda.

Wani lokaci kuna buƙatar yin sutura don aikin, ƙila a zahiri ba shi da wani mahimmanci ko tasiri akan ainihin ayyukanku na yau da kullun a matsayin mai sarrafa tsarin, duk da haka, yana bayyana alaƙar ku ga wata al'umma da aka bayar.

Don wannan dalili, zaku iya samun kanku ɗaya ko biyu idan ba duka waɗannan t-shirts ba kuma ku bayyana ƙaunarku ga Linux kuma bari duniya ta gane ƙwarewar ku.