Yarjejeniyar: Koyi Ci gaban Yanar Gizo tare da Tabbatattun Darussan 5 Masu Haɓaka Yanar Gizon Bundle $39


Yanzu lokaci ya yi da za ku yi taka tsantsan game da yin aiki a cikin shirye-shiryen yanar gizo kuma ku tabbatar da cewa kuna da ikon zama ƙwararren mai haɓaka gidan yanar gizon, wannan shine dalilin da ya sa a yau muke ba da kyautar Zama Tabbataccen Mai Haɓaka Yanar Gizo, wanda ya haɗa da kwasa-kwasan 5 tare da awanni 25. coding azuzuwan, wannan courseware ne daga 1337 Institute of Technology cewa zai horar da ku zuwa ga cikakken fahimtar basira daga gaban-karshen ci gaba da JavaScript da CSS ta hanyar ƙware na Ajax fasaha.

Na ɗan lokaci kaɗan, masu karatun Tecmint za su iya ɗaukar wannan kundi akan $39 kawai - wannan shine kashi 98% akan ƙimar siyar da aka haɗa watau $3000. Ko da kwas guda ɗaya zai taimake ka ka zama babban mai haɓaka matakin girma.

Hade a cikin kunshin:

Mai horarwa Mark Lassoff zai jagorance ku nau'ikan fasahar haɓaka gidan yanar gizo daga shirye-shiryen gaba-gaba tare da JavaScript da shirye-shiryen ƙarshen baya tare da yaren PHP. Ta hanyar kammala duk sa'o'i 12 na azuzuwan, za ku cancanci samun takardar shedar sa hannun malami.

CSS ya zama dole ga kowane mai haɓakawa don ƙirƙirar ƙirar gidan yanar gizo mai amsawa. A cikin wannan 4 hours na ba shakka, malami Zachary Kingston zai koya muku yadda za a gina ban mamaki gidan yanar gizo tare da css. Wannan kwas ɗin ya fi dacewa ga masu farawa waɗanda ba su da ilimin farko da kuma ga waɗancan ƙwararrun coders don inganta ƙwarewar CSS ɗin su.

Koyaushe kuna son gwada GitHub amma ba ku san ta ina zan fara ba? Kada ku damu a cikin wannan kwas ɗin za ku koyi yadda ake shigar da Git don kiyayewa da daidaita lambar ku kuma ku yi amfani da damar a GitHub don yin aiki tare da buɗe tushen al'umma.

Ajax shine rubutun gefen abokin ciniki wanda yayi amfani da shi don ƙirƙirar gidajen yanar gizo masu sauri da ƙarfi tare da taimakon JavaScript. Idan kuna son sanya gidan yanar gizonku yayi sauri da sauri ba tare da sake loda dukkan ainihin shafin HTML ba, to lallai ne ku kula da wannan kwas.

Wannan kwas ɗin zai jagorance ku ta hanyoyi da yawa na yarukan yanar gizo: HTML, JavaScript, PHP, da MySQL. Tare da ɗimbin misalai na lambar duniya don zazzagewa da karatu, zaku zama ƙwararre ba da daɗewa ba.

Koyi tushen abubuwan ƙirƙirar gidajen yanar gizo masu ban mamaki da zayyana kuma bincika iyawar sabuwar sana'a mai riba tare da Zama Ƙwararrun Mai Haɓaka Yanar Gizon Yanar Gizo, yanzu akan $39 kawai akan Deals Tecmint.