Yarjejeniyar: Sami Biyan Kuɗi na Shekara 3 zuwa Codeanywhere Ƙarfin Ƙarfin Girgizar-Tsarin Edita $59


Idan kai mai shirye-shirye ne mai yiwuwa ka san yadda abin bacin rai zai iya yin aiki akai-akai daga kwamfuta ɗaya don sabunta lambar ka. To maza daga Codeanywhere sun yanke shawarar canza wannan ta hanyar gina sabbin aikace-aikacen coding dandamali wanda ke ba ku damar ci gaba da lambar ku daga zahirin kowace na'ura gami da - wayar android, na'urar iOS, kwamfutar tafi-da-gidanka ko kwamfutar tebur.

Za mu yi sauri don gaya wa masu shakka, cewa Codeanywhere ya zo tare da madannai na al'ada akan na'urorin hannu don haka ba zai shafi aikin ku ba. Amma wannan ba duk abin da kuke samu ba ne. Dandalin yana ba ku zaɓi don yin aiki a kan kwandon ku inda za ku fara gina ayyukanku. Ya sami shigarwar tasha don haka kuna iya aiwatar da umarnin harsashi.

Za mu yi ƙoƙari mu lissafa wasu fasalulluka waɗanda ke haɗa da sabis ɗin, yi mana afuwa idan ba mu sami nasarar shigar da su duka anan ba:

  1. Hanyoyin haɗaka don faɗuwar harsuna daban-daban
  2. Kammala kai tsaye
  3. FTP da SFTP abokan ciniki (idan kuna buƙatar haɗawa zuwa sabar FTP mai nisa)
  4. Dropbox abokin ciniki
  5. Abokin ciniki na Github
  6. Abokin ciniki na Sandbox
  7. A sauƙaƙe kwafi/manna fayiloli tsakanin sabobin
  8. Raba ayyukanku ga wasu
  9. Sauƙin haɗin gwiwa
  10. Keɓaɓɓen madannai don masu haɓakawa
  11. Tsarin kai-da-kai
  12. Babban bincike (ciki har da regex)
  13. Lambar nadawa
  14. Kundin kalma

Coding ba dole ba ne ya zama mai wahala kuma a yi shi daga ofis. Ana iya yin shi a zahiri daga ko'ina muddin kuna da haɗin intanet. Mun san cewa hanyar shigarwa ta bambanta da sabon abu akan na'urorin taɓawa, wani abu ne da muke da tabbacin za ku saba da gaske cikin sauri. Ƙarin ƙari za ku same shi cikin sauƙi da sauƙi.

Masu karatun Tecmint za su iya ɗaukar 76% kashe Biyan Kuɗi na Shekara 3 zuwa Codeanywhere na ɗan lokaci kaɗan, a farashin ƙarshe na $59 kawai.

Shirya don samun yawan amfanin ku zuwa sabon matakin!